Share:

Loạt trận cực kỳ đáng mong đợi trên Vòng bảng Chung kết Thế giới 2017 sẵn sàng được diễn ra, phần đa hạt như là số 1 Thế giới cùng những nhóm tuyển chọn vừa thừa qua thử thách trước tiên trên Vòng Khởi rượu cồn vẫn trthiên tài nhằm tìm thấy tuyệt nhất một đội nhóm tuyển chọn xứng đáng tuyệt nhất tiến bước ngôi Vô địch Thế giới 2017. Liệu đội tuyển chọn nào đang bước qua quá trình Vòng bảng nhằm tiếp tục tiến sâu không chỉ có thế trên giải đấu lần này? Đừng quên theo dõi và quan sát đa số cập nhật tiên tiến nhất công dụng tranh tài của những team tuyển chọn trên đây nhé!

Các đội tuyển của tiến độ Vòng bảng đã thi đấu theo thể thức Vòng tròn 2 lượt (Bo1).

Xem thêm: Gift Code Võ Lâm Mông - Giftcode Võ Lâm Chi Mộng Mobile

Hai nhóm đi đầu từng bảng tiến vào Vòng Loại Trực Tiếp.

Lịch thi đấu ví dụ của tiến độ Vòng bảng Chung kết Thế giới 2017:

*

NgàyGiờTrận đấuVODs
15/1011:00Ahq E-sports Club > SK Telecom T1Link
12:00Edward Gaming > Cloud9Link
13:00Ahq E-sports Club Edward GamingLink
14:00Cloud9 SK Telecom T1Link
15:00Cloud 9 > Ahq E-sports ClubLink
16:00SK Telecom T1 > Edward GamingLink

Kết quả ở đầu cuối sau khi chấm dứt quá trình Vòng bảng CKTG 2017:

*

*

NgàyGiờTrận đấuVODs
14/1011:00Misfits Gaming > Flash WolvesLink
12:00Team WE > Team SoloMidLink
13:00Flash Wolves Team WELink
14:00Team SoloMid > Misfits GamingLink
15:00Team SoloMid Flash WolvesLink
16:00Misfits Gaming Team WELink

 14/10 Tie-break Team SoloMid Misfits Gaming Link

Kết trái bảng D sau ngày tranh tài 14/10:

*

*

NgàyGiờTrận đấuVODs
13/1011:00G2 Esports > Royal Never Give UpLink
12:00Samsung Galaxy > 1907 Fenerbahce EsporLink
13:00Samsung Galaxy > G2 EsportsLink
14:001907 Fenerbahce Espor Royal Never Give UpLink
15:001907 Fenerbahce Espor G2 EsportsLink
16:00Royal Never Give Up > Samsung GalaxyLink

Kết quả bảng C sau khi kết thúc ngày thi đấu 13/10

*

*

NgàyGiờTrận đấuVODs
12/1011:00Immortals GIGABYTE MarinesLink
12:00Longzhu Gaming > FnaticLink
13:00Fnatic > ImmortalsLink
14:00GIGABYTE Marines Longzhu GamingLink
15:00GIGABYTE Marines FnaticLink
16:00Immortals Longzhu GamingLink

12/10Tie-Break Fnatic > Immortals Link
 GIGABYTE Marines Fnatic Link

*

Kết trái thông thường cuộc: 2 team tuyển chọn đi tiếp vào Vòng một số loại trực tiếp là Longzhu Gaming – Hạng 1 và Fnatic – Hạng 2.

*

NgàyGiờTrận đấuVODs
08/1014:00Team WE > Flash WolvesLink
15:00Misfits Gaming > Team SoloMidLink
16:00GIGABYTE Marines ImmortalsLink
17:00Fnatic Longzhu GamingLink
18:001907 Fenerbahce Espor Samsung GalaxyLink
19:00Royal Never Give sầu Up > G2 EsportsLink

Bảng xếp thứ hạng sau ngày thi đấu 8/10

*

*

NgàyGiờTrận đấuVODs
07/1014:00Team SoloMid > Team WELink
15:00Flash Wolves Misfits GamingLink
16:00G2 Esports > 1907 Fenerbahce EsporLink
17:00Samsung Galaxy Royal Never Give sầu UpLink
18:00SK Telecom T1 > Ahq E-sports ClubLink
19:00Cloud9 > EDward GamingLink

Bảng xếp hạng sau ngày thi đấu 7/10

*

*

NgàyGiờTrận đấuVODs
06/1014:00Flash Wolves Team SoloMidLink
15:00Team WE > Misfits GamingLink
16:00Immortals > FnaticLink
17:00Longzhu Gaming > GIGABYTE MarinesLink
18:00Ahq E-sports Club  Cloud9Link
19:00EDward Gaming SK Telecom T1Link

Bảng xếp hạng sau ngày 6/10

*

*

NgàyGiờTrận đấuVODs
05/1014:30Royal Never Give sầu Up > 1907 Fenerbahce EsporLink
15:30G2 Esports Samsung GalaxyLink
16:30Longzhu Gaming > ImmortalsLink
17:30Fnatic GIGABYTE MarinesLink
18:30SK Telecom T1 > Cloud9Link
19:30EDward Gaming Ahq E-sports ClubLink

Bảng xếp thứ hạng sau ngày tranh tài 5/10

*

Tất cả các cuộc đấu sẽ tiến hành tường thuật thẳng tiếng Việt tại Garena.live. Các bạn hãy chăm chú đón coi với động viên cho những đội tuyển chọn nhé!

Tải Garena Mobile tại http://điện thoại.garemãng cầu.vn để update các thông tin, cđộ ẩm nang hữu ích và sự khiếu nại hàng ngày nhé những bạn!

Bài viết liên quan